lokacin rana-daidaicin-mould

Ingancin ƙirar ƙira shine tushen samfuran filastik ƙwararrun.Kuma ƙirar ƙira shine tushe don masana'anta mai inganci mai inganci.Anan akwai abubuwa 5 da ya kamata mu mai da hankali kan lokacin yin ƙirar ƙirar ƙira.

 

1. Bincika zane na sashi kuma tabbatar da jagorar buɗewar mold da matsayi na layi.Kowane samfurin filastik yana buƙatar ƙayyade alkiblarsa ta buɗewa da layin rabuwa a farkon ƙirar ƙirar don rage girman silidu ko masu ɗagawa don yin mafi kyawun guje wa tasirin saman kayan kwalliyar da ke haifar da layin rabuwa.Bayan kayyade jagorar buɗewar mold, gwada mafi kyau don yin hakarkarin samfur, shirye-shiryen bidiyo, protrusions da sauran tsarin da ke da alaƙa na iya zama daidai da jagorar buɗewar mold.A wannan yanayin, zai iya taimakawa wajen guje wa ja-jita-jita, rage layukan haɗin gwiwa, da fadada lokacin gyare-gyare.A halin yanzu, za a iya zaɓar layin rabuwa da ya dace don guje wa yuwuwar yankewa a cikin jagorar buɗewar mold, wannan na iya haɓaka bayyanar ɓangaren da aikin mold.

 

2. Lokacin duba zanen sassan, muna yin DFM ga abokan ciniki kuma muna ba da shawarar daftarin kusurwa a cikin sashin.Daidaita daftarin kusurwa da kyau zai taimaka don guje wa yuwuwar matsalolin kamar ja alamar, nakasawa da tsagewa.Lokacin yin ƙirar ƙira tare da tsarin saka rami mai zurfi, daftarin kusurwar farfajiyar ya kamata ya zama girma fiye da daftarin kusurwar saman ciki don guje wa mannewa a kan rami (kiyaye sassan a gefen tsakiya), kuma tabbatar da kauri samfurin uniform ɗin, tabbatar da ƙarfin abu da lokacin buɗewa.

 

3. Kaurin bangon sassa na filastik yana ɗaya daga cikin mahimman abubuwan don kayan aikin filastik.Yawanci, lokacin da kauri na bango ya fi 4mm, zai haifar da matsala na babban raguwa, nakasawa da layin walda a sassa kuma yana buƙatar lokaci mai tsawo sosai a cikin aikin gyaran allura.A wannan yanayin, muna buƙatar yin tunani game da canza tsarin ɓangaren filastik.Wani lokaci, muna iya ƙara haƙarƙari don haɓaka ƙarfin ɓangaren kuma rage yiwuwar nakasawa.

 

4. Mold sanyaya tsarin ne mai matukar m kashi muna bukatar mu yi la'akari lokacin da yi mold zane.Sanyaya zai sami babban tasiri na lokacin zagayowar gyare-gyare da haɗarin nakasar sassa.Kyakkyawan ƙirar tashar sanyaya na iya taimakawa wajen rage lokacin sake zagayowar gyare-gyare, jinkirta rayuwar ƙirƙira da rage haɗarin nakasar gyare-gyare.

 

5. Matsayin ƙofar kuma yana da mahimmanci.Yana shafar sashin kayan kwalliya, haɗarin nakasawa, matsa lamba na allura, lokacin zagayowar gyare-gyare, kuma idan abokin ciniki yana son mai gudu za a iya yanke shi kai tsaye bayan gyare-gyaren don adana farashin ma'aikata, yadda zaɓin ƙofar ya zama dole a la'akari.


Lokacin aikawa: Dec-11-2021